คณะกรรมการประเมินกองลูกเสือวิสามัญ ครูผู้สอน ผู้บริหาร ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๒ เข้าประเมินกองลูกเสือวิสามัญ วิทยาลัยอาชีวศึกษากาญจนบุรี
คณะกรรมการประเมินกองลูกเสือวิสามัญ ครูผู้สอน ผู้บริหาร ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๒ เข้าประเมินกองลูกเสือวิสามัญ วิทยาลัยอาชีวศึกษากาญจนบุรี โดยมี ดร.ชาตรี จำปาศรี รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ ,นายวิโรจน์ มั่นคง รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร, นางภัทรภร แก้วศิริ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา พร้อมด้วยคณะครูผู้สอนกองลูกเสือวิสามัญ ให้การต้อนรับ ณ ห้องสัมมนากาญจนิกา วิทยาลัยอาชีวศึกษากาญจนบุรี วันที่ ๒๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓
![](/images/blog/87184403_2519967114912087_21316107373641728_o.jpg)
![](/images/blog/87283591_2519967441578721_8429810673537515520_o.jpg)
![](/images/blog/87515352_2519967421578723_93190765869531136_o.jpg)
![](/images/blog/87746917_2519966901578775_1076430460642394112_o.jpg)
![](/images/blog/87830675_2519967558245376_1081774757168283648_o.jpg)
![](/images/blog/87184403_2519967114912087_21316107373641728_o.jpg)
![](/images/blog/87283591_2519967441578721_8429810673537515520_o.jpg)
![](/images/blog/87515352_2519967421578723_93190765869531136_o.jpg)
![](/images/blog/87746917_2519966901578775_1076430460642394112_o.jpg)
![](/images/blog/87830675_2519967558245376_1081774757168283648_o.jpg)
![](/images/blog/87944376_2519967431578722_6905343561177235456_o.jpg)